Kayan albarkatun kasa sune babban fiber yumbu, filler inorganic, ƙaramin adadin abin ɗaure kwayoyin halitta da mai hana ruwa.Ya zama samfuran fiber farantin faranti ɗaya duk da cewa doguwar ragamar fasaha tare da ci gaba da samarwa.
Ƙuntataccen iko na albarkatun ƙasa
Sarrafa abun ciki na ƙazanta, tabbatar da ƙarancin ƙarancin zafi, da haɓaka juriya na zafi

1. CCEWOOL yumbu fiber allon amfani da high-tsarki yumbu fiber auduga a matsayin albarkatun kasa.
2. Sarrafa abun ciki na ƙazanta shine muhimmin mataki don tabbatar da juriya na zafi na yumbura. Babban ƙazanta na iya haifar da ƙwanƙwasa ƙwayar kristal da haɓakar raguwar layi, wanda shine babban dalilin lalacewar aikin fiber da rage rayuwar sabis.
3. Tare da centrifuge mai girma da aka shigo da shi wanda saurin ya kai har zuwa 11000r / min, yawan ƙwayar fiber ya fi girma. Girman fiber yumbura na CCEWOOL da aka samar ya kasance iri ɗaya kuma har ma, kuma abun ciki na ƙwallon slag yana ƙasa da 10%.
Gudanar da tsarin samarwa
Rage abun ciki na ƙwallan slag, tabbatar da ƙarancin ƙarancin zafin jiki, da haɓaka aikin haɓakar thermal

1. CCEWOOL yumbu fiberboard samar line yana da cikakken atomatik bushewa tsarin, wanda zai iya sa bushewa da sauri da kuma mafi m. Bushewa mai zurfi yana da ma kuma ana iya kammala shi a cikin sa'o'i 2. Samfuran suna da bushewa mai kyau da inganci tare da matsawa da ƙarfi sama da 0.5MPa.
2. Samfuran da aka samar da cikakken atomatik yumbu fiber jirgin samar Lines sun fi barga fiye da yumbu fiber allon samar da gargajiya vacuum kafa tsari. Suna da fa'ida mai kyau da daidaitattun girman tare da kuskuren +0.5mm.
3. Good hydrophobic dukiya, hydrophobic kudi fiye da 98%; Kyakkyawan m dukiya, babban ƙarfi, anti-vibration, lalata.
4. CCEWOOL yumbu fiber allunan za a iya yanke da kuma sarrafa a so, da kuma gina a dace sosai. Ana iya yin su cikin allunan fiber yumbu na halitta da allunan fiber yumbu na inorganic.
Kula da inganci
Tabbatar da yawa mai yawa da inganta aikin rufin zafi

1. Kowane jigilar kaya yana da kwararren mai dubawa mai inganci, kuma ana bayar da rahoton gwaji kafin tashiwar samfuran daga masana'anta don tabbatar da ingancin fitarwa na kowane jigilar CCEWOOL.
2. An yarda da dubawa na ɓangare na uku (kamar SGS, BV, da dai sauransu).
3. Production ne tsananin daidai da ISO9000 ingancin management system takardar shaida.
4. Ana auna samfuran kafin tattarawa don tabbatar da cewa ainihin nauyin juzu'i ɗaya ya fi girman ma'auni.
5. Marufi na waje na kowane kwali an yi shi da takarda kraft guda biyar, kuma marufi na ciki shine jakar filastik, dace da sufuri mai nisa.

Halaye:
OutsGood hydrophobic dukiya, hydrophobic kudi fiye da 98%;
Low thermal conductivity, maras konewa, danshi-hujja, mai kyau sauti sha;
Kyakkyawan m dukiya, babban ƙarfi, anti-vibration, lalata;
Convient gini, mai kyau kwanciyar hankali, dogon amfani rayuwa.
Aikace-aikace:
Yadu amfani da shipping gini, karfe inji, petro-sunadarai masana'antu;
Makamin nukiliya, mota;
Tsarin dumama na birni da gini;
Haɗin bangon bango da rufin hujja.
-
Abokin ciniki na Guatemala
Blanket na Rufewa - CCEWOOL®
Shekarun haɗin gwiwa: shekaru 7
Girman samfur: 25×610×7620mm/38×610×5080mm/50×610×3810mm25-04-09 -
Abokin ciniki na Singapore
Blanket na yumbu mai jujjuyawa - CCEWOOL®
Shekarun haɗin gwiwa: shekaru 3
Girman samfur: 10x1100x15000mm25-04-02 -
Abokan ciniki na Guatemala
Babban Wutar Lantarki na Fiber - CCEWOOL®
Shekarun haɗin gwiwa: shekaru 7
Girman samfur: 250x300x300mm25-03-26 -
Abokin cinikin Mutanen Espanya
Modules Fiber Polycrystalline - CCEWOOL®
Shekarun haɗin gwiwa: shekaru 7
Girman samfur: 25x940x7320mm/25x280x7320mm25-03-19 -
Abokin ciniki na Guatemala
Balaguron rufin yumbu - CCEWOOL®
Shekarun haɗin gwiwa: shekaru 7
Girman samfur: 25x610x7320mm/ 38x610x5080mm/ 50x610x3810mm25-03-12 -
Abokin ciniki na Portuguese
Blanket na yumbu mai jujjuyawa - CCEWOOL®
Shekarun haɗin gwiwa: shekaru 3
Girman samfur: 25x610x7320mm/50x610x3660mm25-03-05 -
Abokin ciniki na Serbia
Toshe Fiber Mai Rufewa - CCEWOOL®
Shekarun haɗin gwiwa: shekaru 6
Girman samfur: 200x300x300mm25-02-26 -
Italiyanci abokin ciniki
Modules Fiber Refractory - CCEWOOL®
Shekarun haɗin gwiwa: shekaru 5
Girman samfur: 300x300x300mm/300x300x350mm25-02-19